ADVIL

Thuốc uống giúp giảm đau hiệu quả Advil Liqui Gels 2 x 120 viên của Mỹ

Mã sản phẩm: F300

620,000₫

Tình trạng: Còn 1 sản phẩm

Thuốc uống giúp giảm đau hiệu quả Advil Liqui Gels 2 x 120 viên của Mỹ Advil Ibuprofen 200 mg là sản phẩm giúp giảm đau hiệu quả các triệu chứng, luôn mang lại cho bạn sức khỏe dồi dào & tinh thần ...
- +

Hỗ trợ đặt hàng nhanh

0908 668 839 Mã SP: F300

CAM KẾT HÀNG CHÍNH HÃNG

Sẽ có tại nhà bạn từ 1 đến 5 ngày làm việc
  • 1 đổi 1 trong 7 ngày ( nếu hàng lỗi)
  • FreeShip TP.HCM với hoá đơn từ 500K
  • Nhận Hàng Mới Thanh Toán C.O.D

 Thuốc uống giúp giảm đau hiệu quả Advil Liqui Gels 2 x 120 viên của Mỹ

 

  • Advil Ibuprofen 200 mg là sản phẩm giúp giảm đau hiệu quả các triệu chứng, luôn mang lại cho bạn sức khỏe dồi dào & tinh thần luôn thoải cho mỗi ngày làm việc.
  • Các cơn đau nhức khó chịu sẽ không còn đeo bám theo bạn nữa. Sản phẩm đã được nghiên cứu & sản xuất theo công nghệ hiện đại của Mỹ.
  • Advil Ibuprofen là một sản phẩm được nghiên cứu trong thời gian dài với những thành phần chọn lọc để điều trị một cách nhanh chóng khi các cơn đau xuất hiện.


  • Với công dụng chính làm giảm đau, hạ sốt hữu hiệu Advil Ibuprofen mang lại cho bạn tinh thần làm việc hiệu quả hơn. Những cơn đau đầu, nhức khớp, đau rang hay cảm cúm thông thường... nay không còn là vấn đề đáng lo của bạn nữa.
  • Sử dụng Advil Ibuprofen ngay khi các cơn đau xuất hiện, thuốc sẽ phát huy công dụng nhanh chóng rút ngắn thời gian để cơn đau hoành hành bạn. Mang lại cho bạn tinh thần làm việc thoải mái và tập trung vào công việc hơn. Chất lượng cuộc sống của bạn được nâng cao mỗi ngày.


  • Advil Ibuprofen có công dụng chấm dứt nhanh chóng các cơn đau làm ảnh hưởng đến sức khỏe bạn. Sản phẩm được nghiên cứu & sản xuất theo dây chuyền khép kín và nghiêm ngặc theo tiêu chuẩn của Mỹ.

 

 Công dụng của thuốc uống giúp giảm đau hiệu quả Advil Liqui Gels

 

Công Dụng:


Tạm thời làm giảm đau nhức & đau nhỏ do:

- Đau đầu

- Bệnh đau răng

- Cơn đau lưng

- Kinh nguyệt không đều

- Cảm lạnh thông thường

- Cơ bắp bị đau nhức

- Nhỏ đau viêm khớp

- Tạm thời hạ sốt. 

Thành phần


Xanh FD và C số 3, Gelatin, dược phẩm Ink, Polyethylene Glycol, Potassium Hydroxide, nước tinh khiết, Sorbitan và Sorbitol.  

Hướng dẫn sử dụng


- Người lớn & trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 1 viên từ 4 đến 6 giờ khi các triệu chứng vẫn tồn tại và sử dụng không quá 10 ngày.

- Nếu đau hay sốt không đáp ứng với 1 viên, bạn có thể sử dụng 2 viên.

 Cách bảo quản: Bảo quản ở nhiệt độ phòng khoảng từ 20-25 độ C, tránh nhiệt độ trên 40 độ C.

Khuyến cáo:

- Dị ứng Alert: Ibuprofen có thể gây nên phản ứng dị ứng nặng có thể bao gồm phát ban, hen suyễn (thở khò khè) sưng mặt hay sốc.

- Không sử dụng với người bị bệnh tim, bệnh thận hay đang dùng thuốc lợi tiểu.

- Phụ nữ đang mang thai hoặc cho con bú, tham khảo ý kiến một chuyên viên y tế trước khi sử dụng. Điều quan trọng là không sử dụng sản phẩm trong 3 tháng cuối của thai kỳ.

- Để xa tầm tay trẻ em. 

Ngưng sử dụng nếu bạn có các biểu hiện sau:

- Vấn đề hay tác dụng phụ nghiêm trọng do sử dụng thuốc giảm đau hay hạ sốt.

- Dạ dày có vấn đề sau khi dùng, chẳng hạn như chứng ợ nóng, đau bụng, loét , chảy máu hay bị cao huyết áp.

ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM

  • TÍCH ĐIỂM ĐẾN 10% HÓA ĐƠN. GIÁ LUÔN CẠNH TRANH NHẤT
  • KHU VỰC TP.HCM, VỚI CÁC ĐƠN HÀNG TỪ 500.000đ TRỞ LÊN
  • CHẤT LƯỢNG CHÍNH HÃNG 100%, TẤT CẢ MẶT HÀNG ĐỀU CÓ BILL MUA TỪ NƯỚC NGOÀI
  • HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG 24/7.
  • ĐỔI HÀNG TRONG VÒNG 7 NGÀY NẾU HÀNG LỖI.
  • SAU KHI NHẬN HÀNG C.O.D HOẶC CHUYỂN KHOẢN

Kết nối

  • facebook  
  • google +  
  • instagram  

Bạn là khách hàng mới?

Đăng ký nhận mail để biết được những thông tin sản phẩm và ưu đãi mới nhất.